Kênh thông tin giải trí dành cho giới trẻ
Tự động đăng nhập lần sau
Toàn bộ
Đại sảnh
Du lịch VĐ
Làm quen
Thư viện
Thư giãn
Trường xưa
Âm nhạc
Phim ảnh
Thời trang
Cuộc sống
Tâm sự
Chém gió
Năng khiếu
DJ-Club
Bang hội
CLB
Đố vui
Trò chơi
Tin tức
Kỳ thú
Tin học
Ảnh đẹp
Học tập
Linh tinh
Tiêu đềSáng lậpGửi cuốiChuyên mụcBìnhXem
Bài gửi sau cùng
Bài mới trong thời gian

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Giá trị ý nghĩa nút "Like"  Empty Giá trị ý nghĩa nút "Like" Fri Jul 27, 2012 12:06 pm

Trùm Forum

Admin

Admin
Trùm Forum

Diễn đàn XTEENVN chúng ta có nút Thank - nút dành cho những bài viết (topic) hay vì vậy để cảm ơn chủ nhân của bài viết
đã chia sẻ thông tin hay đấy thì chúng ta nên sử dụng nút Thank đấy.
Việc này nhằm hạn chế những reply ngắn,spam với nội dung như:"like", "cảm ơn nhé", "hay lắm", "tớ rất cần", "cái này hay đây", "good" v.v....
Với việc bấm vào nút thank, các bạn đã thể hiện là một người có văn hóa,lịch sự trong giao tiếp hằng ngày. Đồng thời, tạo sự vui vẻ và khích lệ tinh thần cho người đã gửi bài.
-Nút thank mà mình dành cho người khác nó còn thể hiện cái bản chất con người của mình hơn rất nhiều những nút thank mà mình cho đi ,Vậy các bạn hãy coi trọng nó.

Ý nghĩa của nút thank

-Nút Thanks là để cho mỗi người chúng ta thể hiện sự tri ân, sự cảm ơn, sự thích thú của bản thân với người đã có công tìm kiếm, sưu tầm hoặc
sáng tác nên một bài viết hay.
- Nút Thanks nó cũng thể hiện cái nét văn hóa đặc trưng của con người VN, đó là luôn nói cảm ơn khi mình nhận đc sự giúp đỡ từ người khác!
-Nút Thanks nó làm cho người bấm nút Thanks cũng cảm thấy nhẹ lòng, cảm thấy hài lòng hơn về cách ứng xử của mình với người khác và với cộng đồng. Khi bạn cảm thấy hài lòng, bạn bấm Thanks thì chắc chắn bạn sẽ cảm thấy vui và người viết
bài đó cũng cảm nhận đc tình cảm của bạn giành cho họ! chính vì vậy nút Thanks nó giúp chúng ta quan tâm, an ủi, động viên nhau nhiều hơn.

Ông bà ta có câu :" lời chào cao hơn mâm cỗ!". Câu nói đó luôn đúng vì nó đc đúc kết từ kinh nghiệm của cuộc sống! nó thể hiện một điều là cái quan trọng chưa hẳn chỉ là vật chất mà nó còn ở cái thái độ, cái cách thức và cái lòng thành của mình. Bạn có thể bấm nút Thanks nhưng hãy bấm nó bằng lòng thành của mình thì khi đó nó sẽ có ý nghĩa hơn rất nhiều!

Sau khi đọc bài này mình chỉ muốn nhắc nhở mọi người hãy coi trọng nút thank đó.tất nhiên là dùng vào đúng lúc khi bạn cảm thấy bài viết kia có ý nghĩa..cảm ơn các bạn đã đọc [You must be registered and logged in to see this image.]

Được sửa bởi Admin ngày Fri Nov 09, 2012 7:44 pm; sửa lần 2.

https://xteenvn.forum-viet.com

2Giá trị ý nghĩa nút "Like"  Empty Re: Giá trị ý nghĩa nút "Like" Fri Sep 21, 2012 12:38 pm

Trùm Forum

•Ghost Z™

•Ghost Z™
Trùm Forum

woa nào hãy thanks những bài viét hay đi ae Smile

http://studio.buyforum.net

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]